Einbeittu þér að styrk, haltu áfram | Lesite 2020 árslokafundur.

1

Vorið kom aftur, nýtt byrjar fyrir allt. Nýársbjöllunni hefur verið slegið og hjól tímans hafa markað djúp spor. Hið krefjandi og efnilega 2020 er langt í burtu og hið vongóða og árásargjarna 2021 er að koma. Árið 2021 er ekki aðeins nýtt ár fyrir Lesite heldur einnig vitni um 15 ára þróun. Þann 30. janúar 2021 fór framkvæmdastjóri Lesite, Lin Min, ásamt æðstu stjórnendum fyrirtækisins og öllum starfsmönnum yfir þróunarferli síðasta árs og hlakkaði til framtíðarsýnar og markmiða fyrir nýja árið.

01

Vinnið saman að því að skapa ljómi——Ræða leiðtogans

02

Á yfirlitsfundinum í lok árs gerði Lin yfirlit yfir þætti fyrirtækjaþróunar, 5 ára áætlanagerðar, vörugæða og 5S stjórnun, fyrirtækjastjórnunarkerfis og stjórnun. Lin forseti sagði að árið 2020 yrði óvenjulegt ár. Þar sem Lesite stendur frammi fyrir hinum framúrskarandi nýja lungnabólgufaraldri, stendur frammi fyrir flóknu og breytilegu viðskiptaumhverfi, og stendur frammi fyrir harðri samkeppni á markaði, mun Lesite einbeita sér að forvörnum gegn faraldri og fyrirtækjarekstri. Allir starfsmenn eru sameinaðir, styrkja sjálfstraust sitt, sameinast sem einn, sigrast á erfiðleikum, rannsaka og skipuleggja nákvæmlega, stilla framleiðslu- og rekstrarskipulag tímanlega, virkja styrk og eldmóð allra þátta fyrirtækisins og tryggja öryggi " farsóttavarnir“ og framleiðslu og rekstur fyrirtækisins. Stöðug og skipuleg þróun og náði frábærum árangri.

03

Árið 2021 er þyngra ár fyrir hin ýmsu verkefni félagsins og jafnframt lykilár til að bæta heildarstyrk félagsins. Vonast er til að allar deildir gleymi ekki upphaflegum vonum sínum, séu stöðugar og víðtækar, framfylgi hinum ýmsu verkefnum og markmiðum félagsins og kappkosti að slá í gegn í félaginu árið 2021. Heildarárangursmarkið, vinna saman að því að ná árangri í félaginu. vinna-vinna aðstæður og byggja upp ljóma saman og vinna saman að því að ljúka fimm ára þróunarmarkmiðum fyrirtækisins.

Skapaðu verðmæti saman——Verðlaunafundur

Þrautseigja, vinna í hljóði. Lesite getur náð slíkum árangri á svo sérstöku ári 2020, og það er óaðskiljanlegt frá hópi framúrskarandi starfsmanna sem eru duglegir, hollir og hollir. Þeir halda uppi raunsærri, duglegri, alvarlegri og ábyrgri afstöðu til vinnu sinnar, ná markmiðum aftur og aftur og smita alla í kringum sig af sínum einstaka sjarma.

08

Bjóðum nýja starfsmenn velkomna

05

Frábært starfsfólk

04

Frábært starfsfólk

07

10 ára afmælisstarfsmenn

06

Sérstök viðurkenning starfsmanna

Framúrskarandi lið, Lesite bardagamenn uppskáru dýrðina í lófaklappinu og hvöttu fleiri starfsmenn Lesite til að taka þetta sér til fyrirmyndar, berjast hugrakkur, ná sjálfum sér og skapa saman verðmæti.

Happadrætti, spennandi——Heppniskeppni

09
10
11

Happakeppni

12

Þriðju verðlaunahafi

13

Þriðju verðlaunahafi

14

Fyrstu verðlaunahafi

15

Stórverðlaunahafi

Happadrætti, spennandi——Heppniskeppni

16

Síðastliðið 2020 hefur verið uppfyllt í annasömu, ánægðu með að halda áfram, hrært í svita samheldni, það eru afrek, ávinningur, rugl og ígrundun. Ánægjulegar niðurstöður gefa okkur sjálfstraust til að halda áfram og halda áfram að endurspegla og flýta fyrir þróun okkar. Hraði úrbóta. Árið 2021 eru starfsmenn Lesite tilbúnir til að fara, vinna saman, fullir af því að ná markmiðinu um „lítið skref á ári, stórt skref á þremur árum og tvöföldun á fimm árum.“ Nýr kafli í þróun Lesite!


Birtingartími: 25. febrúar 2021